PyKota v1.20 - en to th translation catalogue (117 entries)

en: 
    
    Please contact your system administrator :
    
    	%s - <%s>
th: 
    
    กรุณาติดต่อผู้ดูแลระบบ :
    
    	%s - <%s>

en: Action
th: กิจกรรม

en: Configuration file %s not found.
th: ขอภัย! ไม่พบคอนฟิกไฟล์ %s

en: Copies
th: จำนวนสำเนา

en: Cost on printer %s : %.2f
th: ราคาการพิมพ์ของเครื่องพิมพ์ %s : %.2f

en: Date
th: วันที่

en: Empty
th: ล้าง

en: External policy %s for printer %s produced an error. Job rejected. Please check PyKota's configuration files.
th: กฏการใช้งานภายนอก %s สำหรับเครื่องพิมพ์ %s แจ้งข้อผิดพลาด. ยกเลิกการทำงาน. กรุณาตรวจสอบไฟล์คอนฟิกกุเรชั่นของ PyKota

en: Filename
th: ชื่อแฟ้มข้อมูล

en: Groups report
th: รายงานกลุ่ม

en: Hard limit %i is less than soft limit %i, values will be exchanged.
th: ค่า Hard limit %i มีค่าน้อยกว่า soft limit %i กรุณาแก้ไข

en: History
th: ประวัติ

en: Hostname
th: ชื่อเครื่อง

en: Impossible to connect to SMTP server : %s
th: ไม่สามารถติดต่อกับ SMTP เซิร์ฟเวอร์ได้

en: Impossible to send mail to %s, error %s : %s
th: ไม่สามารถส่งเมล์ถึง %s, พบข้อผิดพลาด %s : %s

en: Invalid accounter %s for printer %s
th: ระบบบัญชีสมาชิก %s สำหรับเครื่องพิมพ์ %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid balance value %s
th: ยอดเงินคงเหลือไม่ถูกต้อง %s

en: Invalid charge amount value %s
th: อัตราค่าบริการไม่ถูกต้อง %s

en: Invalid color option %s
th: การตั้งค่าสีไม่ถูกต้อง

en: Invalid duration option %s
th: การตั้งค่าช่วงเวลาไม่ถูกต้อง

en: Invalid email address %s
th: email address %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid grace delay %s
th: ค่า grace delay %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid hardlimit value %s.
th: ค่า %s ของ hardlimitไม่ถูกต้อง

en: Invalid limitby value %s
th: ค่าการจำกัด %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid loop option %s
th: กาตั้งค่าการทำซ้ำไม่ถูกต้อง

en: Invalid option mailto %s for printer %s
th: ตัวเลือกส่งเมล์  %s สำหรับเครื่องพิมพ์ %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid policy %s for printer %s
th: กฏการใช้ %s สำหรับเครื่องพิมพ์ %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid poor man's threshold %s
th: ค่า poor man's threshold %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid printer name %s
th: ชื่อเครื่องพิมพ์ %s ไม่ถูกต้อง

en: Invalid sleep option %s
th: การตั้งค่าการพักเครื่องไม่ถูกต้อง

en: Invalid softlimit value %s.
th: ค่า %s ของ softlimit ไม่ถูกต้อง

en: Job accounting begins.
th: เริ่มการทำงานของสมาชิก

en: Job accounting ends.
th: จบการทำงานของสมาชิก

en: Job added to history.
th: ส่งงานเข้าสู่ประวัติ

en: Job contains no data. Printing is denied.
th: ไม่พบข้อมูลในงาน ปฏิเสธการพิมพ์

en: Job size : %i
th: ขนาดงาน : %i

en: Job size : %i pages
th: จำนวนงาน : %i หน้า

en: Job size forced to 0 because printing is denied.
th: ขนาดของงานถูกเปลี่ยนเป็น 0 เพราะปฏิเสธการพิมพ์

en: JobId
th: หมายเลขงาน

en: Launching HARDWARE(%s)...
th: เริ่มการทำงานของอุปกรณ์ (%s)...

en: Launching SOFTWARE(%s)...
th: เริ่มการทำงานของซอฟต์แวร์(%s)...

en: Option %s not found in section %s of %s
th: ไม่พบตัวเลือก %s ในหมวด %s ของ %s

en: Option %s not found in section global of %s
th: ไม่พบตัวเลือก %s ในหมวดทั่วไปของ %s

en: Option accounter in section %s only supports values in %s
th: ตัวเลือกระบบบัญชีสมาชิกในหมวด %s สนับสนุนเฉพาะค่าใน %s

en: Option enforcement in section %s only supports values in %s
th: ตัวเลือก enforcement ในหมวด %s สนับสนุนเฉพาะค่าใน %s

en: Option logger only supports values in %s
th: ตัวเลือกบันทึกการทำงานสนับสนุนค่าเฉพาะใน %s

en: Option mailto in section %s only supports values in %s
th: ตัวเลือกส่งเมล์ในหมวด %s สนับสนุนเฉพาะค่าใน %s

en: Option policy in section %s only supports values in %s
th: ตัวเลือกกฏการใช้ในหมวด %s สนับสนุนเฉพาะค่าใน %s

en: Options
th: ตัวเลือก

en: Pages grace time: %i days
th: หน้า grace time : %i วัน

en: Pages used on %s : %s
th: จำนวนหน้าที่ใช้ไปบน %s : %s

en: Previous page
th: หน้าที่แล้ว

en: Price per job: %.3f
th: ราคาต่องาน : %.3f

en: Price per page: %.3f
th: ราคาต่อหน้า : %.3f

en: Print Quota
th: โควต้าในการพิมพ์

en: Print Quota Exceeded
th: โควต้าในการพิมพ์เกินแล้ว

en: Print Quota Low
th: โควต้าในการพิมพ์ใกล้หมดแล้ว

en: Print Quota exceeded for group %s on printer %s
th: ขออภัย! โควต้าในการพิมพ์ของกลุ่ม %s บนเครื่องพิมพ์ %s หมดแล้ว

en: Print Quota exceeded for user %s on printer %s
th: โควต้าในการพิมพ์ของ %s บนเครื่องพิมพ์ %s หมดแล้ว

en: Print Quota low for group %s on printer %s
th: โควต้าในการพิมพ์ของกลุ่ม %s บนเครื่องพิมพ์ %s ใกล้หมดแล้ว

en: Print Quota low for user %s on printer %s
th: โควต้าในการพิมพ์ของ %s บนเครื่องพิมพ์ %s ใกล้หมดแล้ว

en: Printer
th: เครื่องพิมพ์

en: Printer %s already exists, skipping.
th: เครื่องพิมพ์ %s ได้ถูกติดตั้งแล้ว, ข้ามไป

en: Printer %s already exists, will be modified.
th: เครื่องพิมพ์ %s ได้ถูกติดตั้งแล้ว, ทำการแก้ใขหรือไม่

en: Printer %s not registered in the PyKota system, applying default policy (%s)
th: เครื่องพิมพ์ %s ยังไม่ได้ลงทะเบียนในระบบของ PyKota, ลงทะเบียนในส่วนกฏการใช้งานเบื้องต้น (%s)

en: Printer %s not registered in the PyKota system, applying external policy (%s) for printer %s
th: เครื่องพิมพ์ %s ยังไม่ได้ลงทะเบียนในระบบของ PyKota ,ลงทะเบียนในส่วนกฏการใช้งานภายนอก (%s) สำหรับเครื่องพิมพ์ %s

en: Printer %s still not registered in the PyKota system, job will be rejected
th: เครื่องพิมพ์ %s ยังคงไม่ได้ลงทะเบียนในระบบ PyKota, งานที่สั่งจะถูกยกเลิก

en: Problem adding LDAP entry (%s, %s)
th: เกิดปัญหาในการเพิ่มข้อมูลเข้าสู่ LDAP (%s, %s)

en: Problem deleting LDAP entry (%s)
th: เกิดปัญหาในการลบข้อมูลจาก LDAP (%s, %s)

en: Problem modifying LDAP entry (%s, %s)
th: เกิดปัญหาในการแก้ใขข้อมูลใน LDAP (%s, %s)

en: Problem while waiting for software accounter pid %s to exit : %s
th: เกิดปัญหาจากการคอยซอฟต์แวร์ระบบสมาชิก pid %s เพื่อออก : %s

en: PyKota Reports
th: รายงาน PyKota

en: PyKota Units left : %.2f
th: หน่วยที่เหลือของ PyKota : %.2f

en: Real : %s
th: เป็นจริง : %s

en: Report
th: รายงาน

en: Report for %s quota on printer %s
th: รายงานสิทธิ์การพิมพ์สำหรับ %s บนเครื่องพิมพ์ %s

en: SIGTERM received, job %s cancelled.
th: ได้รับค่า SIGTERM , งาน %s ถูกยกเลิก.

en: SIGTERM was sent to hardware accounter %s (pid: %s)
th: สัญญาณ SIGTERM ถูกส่งไปยังอุปกรณ์ระบบบัญชีสมาชิก %s (pid: %s)

en: Search base %s doesn't seem to exist. Probable misconfiguration. Please double check /etc/pykota/pykota.conf : %s
th: ผลการค้นหา %s ไม่พบ. อาจมีการตั้งค่าไม่ถูกต้อง กรุณา ตรวสอบ /etc/pykota/pykota.conf : %s อีกครั้ง

en: Search for %s(%s) from %s(scope=%s) returned no answer.
th: ผลการค้นหา %s(%s) จาก %s(scope=%s) คือ ไม่พบสิ่งที่ค้น.

en: Software accounter %s exit code is %s
th: ซอฟต์แวร์ระบบสมาชิก %s ที่สั่งการออกคือ %s

en: There's no printer matching %s
th: ไม่พบเครื่องพิมพ์ %s ที่ใช้งานได้

en: Title
th: ชื่อเรื่อง

en: Total : %9i
th: รวม : %9i

en: Totals may be inaccurate if some users are members of several groups.
th: จำนวนรวมอาจไม่ถูกต้อง หากผู้ใช้บางท่านเป็นสมาชิกของกลุ่มหลายกลุ่ม.

en: Unable to compute job size with accounter %s
th: ไม่สามารถคำนวณขนาดงานได้ด้วยระบบสมาชิก %s

en: Unable to find an existing entry to attach pykotaGroup objectclass %s
th: ไม่สามารถค้นพบสิ่งใดที่เข้าถึงเพื่อเชื่อมต่อกับ pykotaGroup ออปเจ็กคลาส %s

en: Unable to find an existing objectClass %s entry with %s=%s to attach pykotaAccount objectClass
th: ไม่สามารถค้นพบออปเจ็กคลาส %s ที่เข้าถึงด้วย %s=%s เพื่อแนบกับ ระบบสมาชิก Pykota ออปเจ็กคลาส

en: Unable to find user %s's account balance, applying default policy (%s) for printer %s
th: ไม่พบยอดเงินของผู้ใช้ %s, ตรวจสอบกฏการใช้งานเบื้องต้น(%s) ของ เครื่องพิมพ์ %s

en: Unable to match user %s on printer %s, applying default policy (%s)
th: ไม่พบชื่อผู้ใช้ %s บนเครื่องพิมพ์ %s, ตรวจสอบกฏการใช้งานเบื้องต้น (%s)

en: Unable to precompute the job's size with the generic PDL analyzer : %s
th: ไม่สามารถทำการคำนวณขนาดของงานได้ด้วย PDL analyzer : %s

en: Unable to query printer %s via HARDWARE(%s)
th: ไม่สามารค้นหาเครื่องพิมพ์ %s โดยผ่านอุปกรณ์(%s)

en: Unknown printer address in HARDWARE(%s) for printer %s
th: ไม่พบที่อยู่ของเครื่องพิมพ์ในอุปกรณ์ (%s) สำหรับเครื่องพิมพ์ %s

en: Unsupported accounter backend %s
th: ระบบบัญชีสมาชิกไม่สนับสนุนการทำงาน %s

en: Unsupported logging subsystem %s
th: ระบบบันทึกการย่อยไม่สนับสนุนการทำงาน %s

en: Unsupported quota storage backend %s
th: ระบบสิทธิ์ในการใช้พื้นที่ไม่สนับสนุน %s

en: Unsupported reporter backend %s
th: ระบบรายงานไม่สนับสนุน %s

en: Updating user %s's quota on printer %s
th: กำลังปรับปรุงโควต้าของผู้ใช้ %s บนเครื่องพิมพ์ %s

en: User
th: ผู้ใช้

en: User %s doesn't exist in PyKota's database
th: ไม่มีชื่อผู้ใช้ %s ในฐานข้อมูลของ PyKota

en: User %s doesn't have quota on printer %s in the PyKota system, applying default policy (%s)
th: ผู้ใช้ %s ไม่มีโควต้าในการพิมพ์บนเครื่องพิมพ์ %s ในระบบของ PyKota , ลงทะเบียน ในส่วนกฏการใช้งานเบื้องต้น (%s)

en: User %s doesn't have quota on printer %s in the PyKota system, applying external policy (%s) for printer %s
th: ผู้ใช้ %s ไม่มีโควต้าในการพิมพ์บนเครื่องพิมพ์ %s ในระบบของ PyKota, ลงทะเบียนในส่วนกฏการใช้งานภายนอก (%s) สำหรับเครื่องพิมพ์ %s

en: User %s not registered in the PyKota system, applying default policy (%s) for printer %s
th: ผู้ใช้ %s ยังไม่ได้ลงทะเบียนในระบบของ PyKota, ลงทะเบียนในส่วนกฏการใช้งานเบื้องต้น (%s) สำหรับเครื่องพิมพ์ %s

en: User %s not registered in the PyKota system, applying external policy (%s) for printer %s
th: ผู้ใช้ %s ยังไม่ได้ลงทะเบียนในระบบของ PyKota, ,ลงทะเบียนในส่วนกฏการใช้งานภายนอก (%s) สำหรับเครื่องพิมพ์ %s

en: User %s still doesn't have quota on printer %s in the PyKota system, job will be rejected
th: ผู้ใช้ %s ยังคงไม่มีโควต้าในการพิมพ์บนเครื่องพิมพ์ %s ในระบบ PyKota ,งานที่สั่งจะถูกยกเลิก

en: User %s still not registered in the PyKota system, job will be rejected on printer %s
th: ผู้ใช้ %s ยังคงไม่ได้ลงทะเบียนในระบบ PyKota, งานที่สั่งจะถูกยกเลิก printer %s

en: User / Group names mask
th: ซ่อน ชื่อผู้ใช้/ชื่อกลุ่มผู้ใช้

en: You are not allowed to print anymore because
    your Print Quota is exceeded on printer %s.
th: ขออภัย! คุณไม่สามารถทำการพิมพ์สิ่งใดได้เนื่องจาก
    สิทธิ์ในการพิมพ์ของคุณเกินกำหนดบนเครื่องพิมพ์ %s.

en: You have to pass printer groups names on the command line
th: คุณได้ผ่านชื่อกลุ่มเครื่องพิมพ์บนคอมมานด์ไลน์

en: You have to pass printer names on the command line
th: คุณได้ผ่านชื่อเครื่องพิมพ์บนคอมมานด์ไลน์

en: You have to pass user or group names on the command line
th: คุณได้รับการผ่านผู้ใช้ หรือกลุ่มผู้ใช้บนคอมมานด์ไลน์

en: You will soon be forbidden to print anymore because
    your Print Quota is almost reached on printer %s.
th: ขออภัย! คุณจะไม่ได้รับอนุญาตให้ทำการพิมพ์ใดๆได้อีกเพราะ
    โควต้าในการพิมพ์ของคุณใกล้หมดบนเครื่องพิมพ์ %s.

en: Your Print Quota account balance is Low.
    Soon you'll not be allowed to print anymore.
    Please contact the Print Quota Administrator to solve the problem.
th: ขออภัย! ยอดเงินของท่านเหลือน้อย
    ท่านจะไม่สามารพิมพ์เอกสารใดๆได้ในระยะเวลอันใกล้
    กรุณาติดต่อผู้ดูแลระบบการพิมพ์เพื่อแก้ไขปัญหา

en: Your account balance : %.2f
th: ยอดเงินคงเหลือของคุณ : %.2f

en: in
th: ใน

en: incompatible options, see help.
th: ตัวเลือกไม่เหมาะสม, กรุณาดูจากส่วนช่วยเหลือ

en: unknown
th: ไม่ทราบข้อมูล
